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TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI WA BODI YA WAKURUGENZI YA KAMPUNI YA MBOLEA TANZANIA (TFC)

Kufuatia uteuzi uliofanywa na Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli, Rais wa Jamhuri
ya Muungano wa Tanzania kwa Prof. Egid Beatus Mubofu kuwa Mwenyekiti wa Bodi
ya Wakurugenzi wa Kampuni ya Mbolea Tanzania (TFC) kuanzia tarehe 1 Desemba,
2017.

Mheshimiwa Charles John Mwijage (Mb) Waziri wa Viwanda, Biashara na Uwekezaji
amewateuwa wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya
Mbolea Tanzania (TFC) kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 1 Desemba,
2017.

Aidha, bodi hiyo itazinduliwa tarehe 11 Desemba, 2017 saa nne asubuhi katika Ofisi za
Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji Dodoma.

Majina ya Wajumbe wa Bodi:
1. Bw. Nuru Angetile Ndile — Mchumi Mkuu, Wizara ya Fedha na Mipango.
2. Bi. Eli Nanyaro Pallangyo — Mkurugenzi Msaidizi, Wizara ya Viwanda, Biashara na
Uwekezaji.
3. Dk. Kadida R.S. Mashaushi — Mhadhiri, Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM)
4. Bw. Peter Barnabas Shao — Mshauri wa Masuala ya fedha katika Kilimo.
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